Houston Rockets
NBA

Giới thiệu Houston Rockets
Thông tin được cập nhật
Hồ sơ được tổng hợp từ các nguồn thể thao công khai và được rà soát định kỳ để người đọc dễ theo dõi.
5 trận gần nhất của Houston Rockets
Kết quả gần đây của Houston Rockets
Khu này giúp người đọc xem lại các trận đã xong trong cùng cụm.
Houston Rockets vs Brooklyn Nets
Chưa có tỷ số
Houston Rockets vs Philadelphia 76ers
Chưa có tỷ số
Toronto Raptors vs Houston Rockets
Chưa có tỷ số
Denver Nuggets vs Houston Rockets
Chưa có tỷ số
Houston Rockets vs Los Angeles Lakers
78 - 98
Tổng hợp các trận đã lưu của Houston Rockets để bạn xem lại theo mùa giải, trạng thái hoặc đối thủ.
| Ngày | Giải đấu | Trận đấu | Tỉ số | Trạng thái | Liên kết |
|---|---|---|---|---|---|
| Đang chờ đồng bộ | Local cache | Chưa có trận nào khớp bộ lọc hiện tại | -:- | Đang chờ cập nhật | Khong co lien ket |
Khu vực này giúp bạn lọc nhanh lịch sử thi đấu và quay lại các trận quan trọng mà vẫn giữ trang đội bóng gon gang. Cập nhật local: 2026-07-03 22:12. Nguồn dữ liệu: ESPN public NBA scoreboard / ESPN public NBA Summer League scoreboard / ESPN public NBA standings.
Các trang liên quan
Lịch thi đấu bóng rổ
Xem lịch thi đấu trong cùng cụm.
Mở lịch thi đấuBảng xếp hạng bóng rổ
Đặt đội này vào đúng bối cảnh bảng xếp hạng.
Mở bảng xếp hạngTrực tiếp NBA
Xem hướng dẫn theo dõi hợp pháp.
Mở hướng dẫnBài viết nên đọc sau khi xem hồ sơ này
Ưu tiên bài giải thích, bài hướng dẫn và các trang trung tâm liên quan.
Nội dung liên quan đang được bổ sung
Khu này sẽ mở rộng khi có thêm bài viết trong cùng cụm.